Ahmed Kendouci (an haife shi a shekara ta 1999), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Aljeriya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar Al Ahly ta Masar da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Aljeriya .[1][2]

Ahmed Kendouci
Rayuwa
HaihuwaGriss, 22 ga Yuni, 1999 (24 shekaru)
ƙasaAljeriya
Sana'a
Sana'aɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
ƘungiyoyiShekaruWasanni da ya/ta bugaƘwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewaMai buga tsakiya

Sana'a gyara sashe

A shekarar 2023, ya shiga Al Ahly .[3]

Ƙwallayen ƙasa da ƙasa gyara sashe

ManufarKwanan wataWuriAbokin hamayyaCiSakamakoGasa
1.17 Disamba 202219 ga Mayu 1956 Stadium, Annaba, Algeria</img> Senegal1-12–2Sada zumunci

Manazarta gyara sashe

  1. "Ahmed Kendouci Profile". Football Database EU. Archived from the original on 2020-10-19. Retrieved 18 December 2021.
  2. "Ahmed Kendouci - Profile with news, career statistics and history". Soccerway. Archived from the original on 2021-07-10. Retrieved 18 December 2021.
  3. "Officiel : Ahmed Kendouci s'engage avec Al Ahly". dzfoot.com. 28 January 2023. Retrieved 28 January 2023.

Hanyoyin haɗi na waje gyara sashe